. JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
'-,!‘!\ BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0734005777

TANGAZO
TAREHE ZA MITIHANI WA USAJILI APRILI 2025

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu watahiniwa
wote waliofanya maombi ya mtihani wa usajili kwa mwezi Aprili 2025 kuwa tarehe za
mitihani wa usajili ni kama ifuatavyo:

NGAZI YA ELIMU TAREHE YA MTIHANI
NADHARIA VITENDO
(THEORY) (PRACTICAL)
ASTASHAHADA (CMLS) 08.04.2025 09.04.2025
STASHAHADA (DMLS) 15.04.2025 16.04.2025
SHAHADA (BMLS) 23.04.2025 24.04.2025

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

1. Watahiniwa wote wanatakiwa kufika katika chumba cha mtihani siku ya kwanza
ya mtihani kabla ya saa 2:00 asubuhi kwa ngazi zote katika tarehe husika ya
mtihani na ngazi husika. Hata kama atafanya mtihani wa vitendo pekee anatakiwa
awepo siku ya mtihani wa nadharia.

2. Kila mtahiniwa atalazimika kufika na NYARAKA HALISI zifuatazo kwa siku zote
za mitihani;

e Cheti cha Usajili wa awali (Provisional Registration)

¢ Kitambulisho cha Serikali (NIDA, Kitambulisho cha mpiga kura, leseni ya
udereva au pasi ya kusafiria)

¢ |kiwa mtahiniwa hana kitambulisho tajwa hapo juu atatakiwa kuwa na barua
kutoka serikali ya mtaa ya kumtambulisha ikiwa na picha iliyogwa muhuri

3. Mtahiniwa ambaye hatafika na nyaraka hizo “HATARUHUSIWA KUFANYA
MTIHANI”. Nyaraka laini (Soft Copy) au za kudurufu hazitakubaliwa.

4. Vitu vingine vya kufika navyo kwenye chumba cha mtihani ni Koti jeupe la
maabara, kalamu ya wino nyeusi au ya bluu.

5. Aidha, Watahiniwa wanakumbushwa kuwa namba za mitihani zinapatikana
kwenye kwenye akaunti ya hprs.moh.go.tz ya kila mtahiniwa. Kama amefanya
malipo hujapata namba ya mtihani tafadhali atuma ujumbe mfupi kwenye
0734005777 au Barua pepe hlpc@afya.go.tz

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawatakia Mitihani mwema.

Imetolewa na 3 e CTIR
Ofisi ya Msajili ) ;9/‘;'9 '
Baraza la WWataalam wa Maabara ( & a\l
19.03.2025 = 19 WAR 02 H

i\ aaa
\ $,0.B0% 14 Vi

.
-,
\‘\:"‘ +* /f’
s

N, v
Y DopoRts

G



